Jirgin da ba shi da hankali
Farashin Masana'antar Kananan Yara suna hawa Karatun Nishadi Daban Daban Siffar Rashin Jirgin Ruwa Na Sayarwa
Jirgin da ba shi da hanya, wanda kuma aka fi sani da ƙaramin jirgin ƙasa mara sa ido, ƙaramin jirgin ƙasa mai nisan gani, wani nau'in ƙananan kayan aikin jirgin ƙasa ne ba tare da waƙa ba, wanda ke da ƙarfin batir masu caji. Ya ƙunshi motar locomotive da ɓangaren mota huɗu wanda zai iya ɗaukar yara 14-20 da manya. Samfurin motar motar ƙirar tururi ce da aka tsara a matsayin samfuri. Amfani da ɗakunan zaren fiberlass masu inganci, jirgin ƙasa mara sa hanya kariya ne ga muhalli kuma mai ɗorewa ne! Jirgin gargajiyar gargajiyar ya shahara sosai a cikin abubuwan yau da kullun. Launin jirgin kasan yana da haske da ban mamaki, tare da bayyanar ado mai kyau, saboda haka yana da kyau ga yara da manya da yawa. Jirgin ya haɗa da kekuna da yawa, kuma akwai tayoyi da yawa a ƙarƙashin kekunan. Zai iya yin aiki a kan kowace hanyar da ta dace. Yankin da ke gudana ya fi yawa, ba a kange shi ba. Ana iya amfani da jirgin ƙasa mara zirga-zirga a cikin gida da waje, mashahuri a cikin babbar cibiyar kasuwanci, murabba'i, yanki mai ban sha'awa da sauransu.
Sashin Fasaha na Rashin Hanya Jirgin Ruwa
.Arfi | 24 mutane | Girma | 10.5m × 1.16m × 1.92m |
Juyawa diamita | 5.5m | Arfi | 3KW |
Gudun Gudun | 1.9m / s | Awon karfin wuta | 380 / 220v 50-60HZ |
Cikakkun bayanai game da Jirgin Jirgin Ruwa mara Trackless